Chào mừng các pé gà con đến forum lớp 10T1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

:X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X

5 posters

Go down

:X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X Empty :X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X

Bài gửi  sj_tu_bjch_chjcken Sun Oct 26, 2008 7:33 am

ti`nh co*` doz dc cai ent cua? the`ng ban tha^y' hay cuc...........nen pe' u` mun [share]vs moi nguoi na`k..............................
Very Happy :X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X 639865 :X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X 639865 :X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X 639865 :X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X 639865
DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU na`k
Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm. Lúc đó, bạn đã yêu...

Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn thích thú với một Email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác. Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. Điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn tự nhủ rằng "người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.Lúc đó, bạn đã yêu ... và đã yêu người ấy...
dau ' cha^m !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

♥️ Sự khác biệt giữa một dấu chấm và một dấu chấm cảm...chỉ là thêm một chữ " CẢM "...thêm một dấu đứng...

--Tình yêu....mang cả dấu chấm và dấu chấm cảm...nhỉ...
***Vì mang theo dấu chấm...nên người ta thường chấm dứt một tình cảm >>>chấm hết...với những khoảng lặng phía sau dấu chấm mà khi nóng vội,tức giận họ không nhìn thấy...ko cảm nhận được....
***Vì mang theo dấu chấm cảm...nên họ cố cùng vượt qua những thử thách...Ít ai biết...dấu chấm cảm là một lời thách thức...là một con dấu của yêu thương...vì nó...mang theo bên mình cảm xúc của con người...

♥️ Tôi không thích...dấu chấm...

* Tôi sợ... những kết thúc bất ngờ...không thể cứu vãn...một ly nước đã hất đi...ko thể rót lại cho đầy được...

* Tôi sợ... những câu chuyện mang bên mình nỗi buồn đau và cuối cùng là một dấu chấm...hết...Cuộc sống là đáng quý và dấu chấm tồn tại như để khẳng định những sai lầm,vấp ngã...chấm hết cho một cuộc đời,cho một cuộc tình...đằng sau dấu chấm hết là một nỗi đau dài vô bờ bến....

* Tôi sợ... những câu nói chưa hết lời đã vội đặt dấu chấm...Dấu chấm...cho điều gì ? Cho sự không biết lắng nghe và thấu hiểu...cho những hoài nghi...cho những quyết định vội vàng...để rồi hối tiếc,ân hận...có muộn màng quá không ...?

* Tôi sợ... những suy tính sắp đặt của cuộc đời,của con người...để rồi dấu chấm xuất hiện cho những thất bại,những mất mát...

* Tôi sợ...dấu chấm liên tục xuất hiện trong cuộc đời mình...rẽ trái...rồi rẽ phải...cuối cùng nếu vẫn là một dấu chấm...vẫn là một nỗi đau dài sau đó...đáng sợ...

♥️ Tôi chờ một dấu chấm than...

* Chờ ... để còn thấy những điều tươi đẹp của những cảm xúc chân thật trong cuộc sống...trong chính bản thân mình...

* Chờ ... để cảm nhận tình thương yêu,để nghe và nói những câu cảm thán...để thấy...dấu chấm hết...không là tất cả...

* Chờ ... cho một ngày tình yêu lên ngôi ... để ngắm nhìn những gương mặt yêu quý ... thốt lời yêu thương với cảm xúc dâng tràn...kết thúc với dấu chấm cảm của yêu thương...

* Chờ...cho một nỗi đau của một khoảng khắc nào đó....đau thật đau...nhưng...kết thúc với dấu chấm cảm...Tôi biết...đó là cảm xúc chân thật và ko là một khoảng lặng...ko là những bức tường bao vây và tôi ngợp với nỗi đau tự đè nén...khi tôi...có thể nói ra cảm xúc,có thể thốt lên...vì khi ấy...ít nhất...tôi cũng đã can đảm hơn>>>để đối diện....

* Chờ ... cho một ngày mới ... mở tung cánh cửa...có thể mỉm cười và nói...Một ngày thật đẹp !....

♥️Dù vậy...tôi vẫn biết....trong tình yêu,trong cuộc sống...ở bất cứ nơi đâu vẫn luôn tồn tại song song dấu chấm và dấu cảm...Sống là biết chấp nhận và đối diện...Tôi muốn nhìn vào dấu chấm để thấy dấu chấm cảm...ko lo sợ...tất cả là cảm xúc chân thật...là những nỗi đau dạy cho ta biết...yêu thương chính mình và cuộc sống.... P

sj_tu_bjch_chjcken
Genin
Genin

:X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X Empty Re: :X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X

Bài gửi  star_93 Sun Oct 26, 2008 8:47 am

đúg thiệt Very Happy:D:D
star_93
star_93
Raikage (Làng Mây)
Raikage (Làng Mây)

http://10t1class.forumation.com/

:X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X Empty Re: :X:X:X:X:[DA^U' HIE^U CU?4 1 TI`NH IU] na`k:X:X:X:X:X:X

Bài gửi  pe'_nhim_luoi1510 Sun Nov 02, 2008 10:48 am

dun' we' choy` lun
khj doc mjn` cung~ nghj~ toi' 1 ng` nhung hum bjk la` coa' iu thie^t honk nua~
KHO' NGHI~ WE' AH`
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

pe'_nhim_luoi1510

Bài gửi  sakura^^ Fri Nov 14, 2008 6:33 pm

trùi ui bạn ui cho mình hỏi !!!mình cóa tầt cả các dấu hiệu đang like ròi làm sao để biết người ấy cũng vậy ta
sakura^^
sakura^^
Giáo Viên Mầm Non
Giáo Viên Mầm Non

Bài gửi  gấucon_kute Mon Nov 17, 2008 10:34 am

tình hình là đọc cái này trog đầu gấu hiện ra đến 2 ng` lận ==

gấucon_kute
Genin
Genin

http://animalclub.cjc.cc

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics